



WAREHOUSE RECEIPTS REGULATORY BOARD

P.O. Box 38093, Dar es Salaam, Tanzania

Tel: +255 2128691, Fax: +255 2128692

Email: twlbwrs@gmail.com, Website: www.wrs.go.tz

UTEUZI WA MWENYEKITI / MJUMBE WA KAMATI YA MAUZO YA MAZAO

MSIMU:

(Chini ya Kifungu cha 62 Cha Sheria Namba 10 ya 2005 na 3 ya 2015)

Kumb Na: [.....]

[Jina la Mwenyekiti / Mjumbe wa kamati ya Mauzo] [.....]

[Cheo cha Mwenyekiti / Mjumbe wa kamati ya Mauzo] [.....]

Tarehe:[.....]

Ndugu [.....]

Ninafurahi kukuteua kuwa ["Mwenyekiti" / "Mjumbe"] wa Kamati ya Mauzo ya Mazao ya [.....] Kulingana na kanuni ya **4 (b)** ya Kanuni za Stakabadhi za Ghala **2016**.

Kutokana na uteuzi huu utatakiwa kutekeleza majukumu yako kwa mujibu wa kifungu Namba **6(a)** cha Kanuni za Stakabadhi za ghala **2016**.

Aidha unatakiwa kuzingatia **Miongozo yote itakayotolewa** wa Bodi wakati wote wa kutekeleza majukumu yako.

Ili uweze kutimiza majukumu haya unatakiwa kufanya yafuatayo: Weka saini na rudisha nakala ya uteuzi huu kuthibitisha kuwa unakubali kazi na majukumu kama yaliyoainishwa kwenye **Sheria, Kanuni na Miongozo yote ya Bodi**.

Hakikisha unafuata na kutekeleza matakwa ya Sheria ya Stakabadhi Ghalani **Na 10 ya 2005** na **namba 3 ya 2015** pamoja na kanuni zake za **Mwaka 2016** pamoja na miongozo na nyaraka nyingine zinazotolewa mara kwa mara na Bodi, Taasisi na Sheria nyingine za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Uteuzi huu utakuwa kwa kipindi cha kuanzia tarehe [.....] hadi tarehe [.....] **baada** ya kukubali kuteuliwa kwako.

[.....]

Afisa Mwenyekiti/ Mjumbe

[.....]

MKURUGENZI MTENDAJI